MAGANIN LIKITA
Gyaran jiki yana taimaka wa mutanen da bugun jini ya shafa ko wasu yanayi masu mahimmanci don inganta ayyukan jikinsu da ke damun su mataki-mataki.A cikin aikin jiyya, ana amfani da aikace-aikacen motsa jiki don tallafawa mutane don dawo da iyakacin ayyuka da ayyuka don jimre wa rayuwar yau da kullun da haɓaka ƙwarewar su.Tsarin tuƙi na HT-GEAR ya dace don waɗannan aikace-aikacen yayin da suke cika buƙatu kamar ƙarfin juzu'i mai ƙarfi da iya wuce gona da iri.
Maganin motsi na aiki hanya ce mai kyau don taimakawa marasa lafiya murmurewa bayan bugun jini ko wani yanayin lafiya mai tsanani.Yana gano niyyar majiyyaci don matsar da gaɓa ta hanyar siginar EMG da bin manufar neuroplasticity, yana taimaka wa mutane cikin sake koyan mota.
Misali, a cikin maganin motsi (s) yatsa, ana motsa yatsu daban-daban ta hanyar na'urar tuƙi wanda ya ƙunshi mota, ra'ayin matsayi da madaidaicin gearhead.Don maganin yatsa, waɗannan na'urori masu tuƙi suna hawa gefe da gefe, suna buƙatar raka'o'in tuƙi masu ƙanƙanta da ƙananan diamita.Bugu da ƙari, nauyin kololuwar da yatsan majiyyaci ke haifarwa zai iya zama babba, yana kira ga tsarin tuƙi wanda ke ba da manyan juzu'i kuma a lokaci guda babban ƙarfin lodi.A wasu kalmomi: Motoci marasa gogewa daga HT-GEAR.
Baya ga yatsu guda ɗaya, masu ilimin hanyoyin kwantar da hankali suna amfani da na'urori iri ɗaya don maganin motsi na hannu, hannu na sama, hannun gaba, kashin cinya, ƙafar ƙasa ko yatsan hannu.Dangane da ƙarfin sashin jikin da abin ya shafa, ana buƙatar ƙarami ko tsarin tuƙi.HT-GEAR, yana ba da mafi girman kewayon tsarin ƙarami da micro drive ɗin da ake samu daga tushe guda ɗaya a duk duniya, yana da ikon aiwatar da duk waɗannan aikace-aikacen tsarin tuƙi daidai.